Spam cấp độ 2 AB tham khảo trong ngày

Lượt xem: 119,191

huynh đệ đây rồi (f) :tea: May mắn phát tài nhé huynh đệ
Mấy hôm trước nhờ mụi @Nguyenhahaithuy mời huynh sang đây chơi nhưng ko thấy online:cheer2:
Thanks Huynh..............mời caphe huynh mà kiếm logo hok thấy vì tv mới hiii
Nguyenhahaithuy có nói với đệ, do cv còn lubu nên ít có time online nay cv cũng tạm ổn rồi nên đệ mới có time online
rất vinh dự dc tham gia góp vui cùng ace 4room

Thanks Huynh..............mời caphe huynh mà kiếm logo hok thấy vì tv mới hiii
Nguyenhahaithuy có nói với đệ, do cv còn lubu nên ít có time online nay cv cũng tạm ổn rồi nên đệ mới có time online
rất vinh dự dc tham gia góp vui cùng ace 4room
Tháng sau mời huynh đệ góp vui thi ab tố góc nha
Sáu mời thêm 10 nic thi chung với 30 tv đang thi
Mình thi lai từ đầu
Thời gian ra sao sáu sẽ câp nhập tiếp :tea:

rất hân hạnh dc mời tham gia cùng ace đó Huynh
Thấy nick huynh đệ lại nhớ tên con trym cánh cụt,không biết giờ hắn đi mô rầu
Mấy lần liên lạc mà ko thấy hồi âm
Chắc là cứ dợ ẩn cư cùng sơn nữ luôn rầu
Có thêm tên đó cũng dui :tea:
Còn tên quét lá đa thấy online zalo pm mấy lần cũng ko vô chắc cũng bỏ sim đó nên ko trả lời
Toàn mấy huynh đệ thân quen hồi xa xưa

Thấy nick huynh đệ lại nhớ tên con trym cánh cụt,không biết giờ hắn đi mô rầu
Mấy lần liên lạc mà ko thấy hồi âm
Chắc là cứ dợ ẩn cư cùng sơn nữ luôn rầu
Có thêm tên đó cũng dui :tea:
Còn tên quét lá đa thấy online zalo pm mấy lần cũng ko vô chắc cũng bỏ sim đó nên ko trả lời
Toàn mấy huynh đệ thân quen hồi xa xưa
cũng lâu rồi đệ cũng ko liên lạc dc những ae xưa đều thay đổi sdt uy ẩn hết rồi huynh, nhớ năm xưa cách 1,2 tuần ae hay tụ lại 1 quán mở tiệc đại hội ăn uống reo hò vui ghê, mỗi lần ae nhắc lại là đệ nhớ Huynh Bá Nha à..........đúng bậc đàn anh đít thực đệ luôn coi trọng trong những cuộc chơi (SINH TÀI LỘC PHÁT)

cũng lâu rồi đệ cũng ko liên lạc dc những ae xưa đều thay đổi sdt uy ẩn hết rồi huynh, nhớ năm xưa cách 1,2 ae hay tụ lại 1 quán mở tiệc đại hội ăn uống reo hò vui ghê, mỗi lần ae nhắc lại là đệ nhớ Huynh Bá Nha à..........đúng bậc đàn anh đít thực đệ luôn coi trọng trong những cuộc chơi (SINH TÀI LỘC PHÁT)
huynh ấy đang ở hyvongtrungso đó đệ(là ka ka của sáu mà dễ gì bỏ sáu):140::ROFLMAO:
để huynh ới ảnh vô nha
anh @Gold 79 có người nhắc anh kìa :* (f) :140:

huynh ấy đang ở hyvongtrungso đó đệ(là ka ka của sáu mà dễ gì bỏ sáu):140::ROFLMAO:
để huynh ới ảnh vô nha
anh @Gold 79 có người nhắc anh kìa :* (f) :140:
lâu lắm rùi đệ ko gặp huynh ấy, nhắc ổng là nhớ thêm ku kẹo, ku trực,hoàng phi, rồi con sò con hến gì nhìu lắm, ko bít đồng đen có vui như hồi xưa ko nữa

lâu lắm rùi đệ ko gặp huynh ấy, nhắc ổng là nhớ thêm ku kẹo, ku trực,hoàng phi, rồi con sò con hến gì nhìu lắm, ko bít đồng đen có vui như hồi xưa ko nữa
@viên kẹo thi thoãng vẫn vô đó
còn @lamtrucnguyen em ấy bận công trình
còn ku hoangphi lâu ko còn liên lạc,chắc giờ vẫn còn chơi số,chỉ là mất liên lạc thôi :tea:

@viên kẹo thi thoãng vẫn vô đó
còn @lamtrucnguyen em ấy bận công trình
còn ku hoangphi lâu ko còn liên lạc,chắc giờ vẫn còn chơi số,chỉ là mất liên lạc thôi :tea:
thì đệ nghĩ các huynh đệ tỷ mụi đều hội tụ nơi đây thôi, đệ online thấy chị iu là đệ bít liền à, chị iu vui tính của xã đoàn hiii:tea:

Hôm nào Anh Hai rảnh sắp xếp tụ tập
Ok. Khi nào có kế hoạch ăn nhậu anh báo trước nha . Lúc này toàn chơi liên hoàn cước khg à. vừa nhậu vừa làm ca sĩ :confused::p
Dạ Anh Hai sắp xếp kế hoạch tụ tập cho em hay, cần quẩy em cho nguyên dàn sự kiện đem 5,6 chục cái loa lên quẩy ca cho đã 1 bữa rùi mới về-beaming_face--beaming_face-

Top dự đoán Miền Nam

Tuần 31 Tuần 30 Tuần 29

• (02/08/2021 - 08/08/2021)
  • (19/07/2021 - 25/07/2021)
  • Bình luận mới
  • Chủ đề mới
  • Hoạt động mới

Thời gian

• :
  • :

Thành viên trực tuyến