Spam linh tinh TÀO LAO QUÁN

Lượt xem: 288,950

Em tiếc cái con xc đảo mà buồn từ qua đến nay..
Tiếc gì đâu tỷ ơi. Chưa đủ duyên thì chịu thôi tỷ. Mà nếu đen quá thì ngưng 1 thời gian đi tỷ. Chứ càng chơi càng thua rồi lại bị loạn số đó tỷ. Lúc đó sẽ dễ rơi vô trạng thái là thấy số nào cũng nghĩ sẽ ra và số nào cũng đánh thì còn chết nhanh hơn nữa. Nhất là trong mùa dịch này không làm gì ra tiền nữa.

Tiếc gì đâu tỷ ơi. Chưa đủ duyên thì chịu thôi tỷ. Mà nếu đen quá thì ngưng 1 thời gian đi tỷ. Chứ càng chơi càng thua rồi lại bị loạn số đó tỷ. Lúc đó sẽ dễ rơi vô trạng thái là thấy số nào cũng nghĩ sẽ ra và số nào cũng đánh thì còn chết nhanh hơn nữa. Nhất là trong mùa dịch này không làm gì ra tiền nữa.
Buồn quá Tý.. không hiểu sao mình đen thế.. Làm mọi người đen theo nên thấy ngại lắm?

Buồn quá Tý.. không hiểu sao mình đen thế.. Làm mọi người đen theo nên thấy ngại lắm?
Dạ nên em mới nói tỷ ngưng và đừng nghĩ đến nó nữa. Hoặc không tỷ chọn 1 con số nào tỷ tâm huyết nhất. Bao lô 1k để xả đen, không quan trọng mình trúng nhiều ít. Mà cái chính là mình phải win đã. Mỗi khi em đen em thường hay chơi như vậy.

Top dự đoán Miền Nam

Tuần 31 Tuần 30 Tuần 29

• (02/08/2021 - 08/08/2021)
  • (19/07/2021 - 25/07/2021)
  • Bình luận mới
  • Chủ đề mới
  • Hoạt động mới

Thời gian

• :
  • :

Thành viên trực tuyến